BAM VO CHU DANG KY DE DANG KY HOACDANG NHAPDE DANG NHAP
BAM VO CHU DANG KY DE DANG KY HOACDANG NHAPDE DANG NHAP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Top posting users this week
No user
Latest topics
» thong bao moi nhat
thu tinh vai~ luyen Icon_minitime20/9/2011, 19:10 by Khách viếng thăm

» Ae chu y.forum co thay doi moi
thu tinh vai~ luyen Icon_minitime20/9/2011, 19:04 by Khách viếng thăm

» thay doi phong cach cho may tinh
thu tinh vai~ luyen Icon_minitime19/9/2011, 07:21 by dragonhunter

» tán gái phải như thế này
thu tinh vai~ luyen Icon_minitime18/9/2011, 20:08 by mr.b

» bạn của tôi
thu tinh vai~ luyen Icon_minitime18/9/2011, 19:51 by em.ugly96

» Production
thu tinh vai~ luyen Icon_minitime18/9/2011, 19:49 by em.ugly96

» Mỹ Dung đây :))
thu tinh vai~ luyen Icon_minitime18/9/2011, 19:44 by em.ugly96

» DE NGHJ MEY BAC ADMJN XEM LAJ SETUP 4 RUM
thu tinh vai~ luyen Icon_minitime18/9/2011, 18:22 by yeuemmaimai

» de nghi sua forum
thu tinh vai~ luyen Icon_minitime18/9/2011, 18:12 by mr.b

March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031
CalendarCalendar

thu tinh vai~ luyen

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
yeuemmaimai
Admin
Admin
yeuemmaimai

Diem cua Mem nay la : 151
Danh tieng : 0

thu tinh vai~ luyen Empty
Bài gửiTiêu đề: thu tinh vai~ luyen   thu tinh vai~ luyen Icon_minitime14/9/2011, 23:54

Em!

Đây là câu đầu tiên anh viết dành cho em. Kế đến, anh viết cho em câu thứ hai. Anh muốn nói với em rằng, câu này anh viết đã là câu thứ ba rồi đó!

Em à, em có biết câu em đang đọc đã là câu thứ tư rồi không? Vậy mà anh vẫn không thể bắt đầu câu chuyện ở câu thứ năm này. Anh hy vọng sẽ nói được điều muốn nói với em ở câu thứ sáu, nhưng sao thấy khó mở lời quá, hẹn em ở câu thứ bảy nha. Mà thôi, đợi thư xuống dòng, anh sẽ tâm sự với em được nhiều hơn.

Em ơi, em có biết giờ đã là câu thứ mấy rồi không? Anh dạo này trí nhớ kém quá nên không thể đếm nhiều được. Nếu anh không nhầm thì đã là câu thứ mười rồi. Nếu đúng thế thì khi anh chấm hết câu này cũng là lúc anh chuyển sang câu thứ mười hai rồi đó. Anh dự định sẽ nói điều muốn nói ra ở đây, nhưng cứ sợ em không đủ bình tĩnh, nên anh đành để nó ở câu sau nữa.

Em à! Em vẫn đang đọc bức thư của anh đó chứ? Điều anh muốn nói với em là hãy kiên nhẫn đọc câu kế tiếp. Cũng sắp hết giấy rồi nên anh sẽ nói ngay thôi. Nếu em vẫn tin anh, hãy đọc thêm câu này nữa. Anh không muốn làm mất thêm thời gian của em, nên anh sẽ cho em biết ngay bây giờ. Em à, anh muốn nói là… là… em hãy đọc lại lá thư này và trả lời anh ngay, em nhé!

Rất mong thư của em!

ANH
bjt vj sao bey jo tau van chua co bo` chua???
mr.b
Admin
Admin
mr.b

Diem cua Mem nay la : 198

Bài gửiTiêu đề: Kha kha.Tai nang kem coi ngu, ga, :D xem t ne...   thu tinh vai~ luyen Icon_minitime15/9/2011, 08:07

yeuemmaimai đã viết:
Em!

Đây là câu đầu tiên anh viết dành cho em. Kế đến, anh viết cho em câu thứ hai. Anh muốn nói với em rằng, câu này anh viết đã là câu thứ ba rồi đó!

Em à, em có biết câu em đang đọc đã là câu thứ tư rồi không? Vậy mà anh vẫn không thể bắt đầu câu chuyện ở câu thứ năm này. Anh hy vọng sẽ nói được điều muốn nói với em ở câu thứ sáu, nhưng sao thấy khó mở lời quá, hẹn em ở câu thứ bảy nha. Mà thôi, đợi thư xuống dòng, anh sẽ tâm sự với em được nhiều hơn.

Em ơi, em có biết giờ đã là câu thứ mấy rồi không? Anh dạo này trí nhớ kém quá nên không thể đếm nhiều được. Nếu anh không nhầm thì đã là câu thứ mười rồi. Nếu đúng thế thì khi anh chấm hết câu này cũng là lúc anh chuyển sang câu thứ mười hai rồi đó. Anh dự định sẽ nói điều muốn nói ra ở đây, nhưng cứ sợ em không đủ bình tĩnh, nên anh đành để nó ở câu sau nữa.

Em à! Em vẫn đang đọc bức thư của anh đó chứ? Điều anh muốn nói với em là hãy kiên nhẫn đọc câu kế tiếp. Cũng sắp hết giấy rồi nên anh sẽ nói ngay thôi. Nếu em vẫn tin anh, hãy đọc thêm câu này nữa. Anh không muốn làm mất thêm thời gian của em, nên anh sẽ cho em biết ngay bây giờ. Em à, anh muốn nói là… là… em hãy đọc lại lá thư này và trả lời anh ngay, em nhé!

Rất mong thư của em!

ANH
bjt vj sao bey jo tau van chua co bo` chua???
http://Mrbisme.tk
yeuemmaimai
Admin
Admin
yeuemmaimai

Bài gửiTiêu đề: Re: thu tinh vai~ luyen   thu tinh vai~ luyen Icon_minitime15/9/2011, 18:37

dung an cap chu de cua tau cho' :-?
mr.b
Admin
Admin
mr.b

Bài gửiTiêu đề: Re: thu tinh vai~ luyen   thu tinh vai~ luyen Icon_minitime15/9/2011, 20:42

kha kha ai an cap cua chu may chu
yeuemmaimai
Admin
Admin
yeuemmaimai

Bài gửiTiêu đề: Re: thu tinh vai~ luyen   thu tinh vai~ luyen Icon_minitime15/9/2011, 22:11

ruk ak, ????
mr.b
Admin
Admin
mr.b

Bài gửiTiêu đề: Nhung ma t noi choa nay.Chu may muon co bo trinh do ga ga lem. On neu nhuthfy hoi anh, [color=blue]anh chy cho[/color]   thu tinh vai~ luyen Icon_minitime16/9/2011, 19:59

yeuemmaimai đã viết:
ruk ak, ????
pm cho t ve cho nha
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: thu tinh vai~ luyen   thu tinh vai~ luyen Icon_minitime

thu tinh vai~ luyen
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» tình yêu enter